NGORONGORO CRATER LODGE- THE BEST LODGE IN NGORONGORO

NGORONGORO CRATER LODGE- THE BEST LODGE  IN NGORONGORO
WE GO EXTRA MILE TO MEET YOUR EXPECTATIONS. YOU ARE WHY WE EXIST SO BE ASSURED OF INTERNATIONAL STANDARDS

December 12, 2012

Zanzibar Spice Tour by I love Tanzania Safari Blog

Spice Tour



The famous Zanzibar Spice Tour introduces you to most of Zanzibar's spices and fruits, (depending on the season) and if you are lucky, a few historical sites too. A full-day guided tour that starts at Kibweni Palace through to Kidichi. You will take a look at small traditional farms and the Kizimbani spice plantation that grow cloves, vanilla, nutmeg, cardamom and other spices as well as medicinal and ornamental plants and tropical fruits. 


Here you will experience a wide variety of spices, fruits, herbs and ornamental plants and flowers. It's a rare experience and leaves you in no doubt why the islands are referred to as the "Spice Islands". You will then proceed to a prestine location for a traditional swahili lunch.

Spices include nutmeg, ginger, vanilla, tamarind, menthol and cloves. Zanzibar was once the world's leading producer of cloves (3/4 of the total world supply) and the clove industry was the foundation of the golden age of Zanzibar. The Spice Tour is a highly recommended excursion is essential to any holiday itinerary to the Islands.

 Zanzibar Spice Tour

by I love Tanzania Safari Blog

No comments:

Post a Comment

We love it!!!!!!!!!!!!

We love it!!!!!!!!!!!!
God is goooood!!!

AMOSI NA MKEWE

AMOSI NA MKEWE
HATIMAE NENO LIMETIMIA

HARUSI YA AMOSI NA EMMA

HARUSI YA AMOSI NA EMMA
WAFANYAKAZI WENZIWE WA TBC

AMOSI'S WEDDING

AMOSI'S WEDDING

THE BEST WEDDING

THE BEST WEDDING
KARIBUNI TULE TUNYWE

AMOSI'S WEDDING

AMOSI'S WEDDING
A BIG NICE CAKE

HARUSI YA MROPE

HARUSI YA MROPE
MATHIAS NA MKEWE

MSURE WETU MATHIAS MROPE

MSURE WETU MATHIAS MROPE
HAPA KIJANA YUKO NA MY WIFE WAKE AU SIO!!!

MATHIAS MROPE'S WEDDING

MATHIAS MROPE'S WEDDING
NI HARUSI BOMBA SANA

HARUSI YA MATHIAS MROPE

HARUSI YA MATHIAS MROPE
UKAPERA BYEEEEEE!!!!!!!!!

TANZANIA

TULE KEKI , HII NDO SIKU YETU WIFE.

TULE KEKI ,  HII  NDO SIKU YETU WIFE.
HARUSI YA RUTH NA KALUMANGA

HARUSI YA KALUMANGA NA RUTH

HARUSI YA KALUMANGA NA RUTH
TUKATE KEKI TULE WIFE ETI EH!!!!!!!!!!!!!

KALUMANGA NA MKEWE

KALUMANGA NA MKEWE
KALUMANGA AKIMSINDIKIZA MKEWE KUPELEKA ZAWADI KWA WAKWE

KEKI BABU KUWAAA!!!!!

KEKI BABU KUWAAA!!!!!

Maharusi WAKITOKA KWA MAPOZIII!

Maharusi WAKITOKA KWA MAPOZIII!
Jamani thibitisheni kuwa tupo wawili kihalali au siooo?

Genoveva siku ya harusi yake

Genoveva siku ya harusi yake
Genoveva at her wedding

HARUSI ZETU/ OUR WEDDINGS

Peter siku ya harusi yake

Peter siku ya harusi yake
Peter at his wedding

Harusi ya Peter na Genoveva ST. Joseph DSM

Harusi ya Peter na Genoveva ST. Joseph DSM
Peter& Genovevas weddding

HARUSI GAUNI NA SUTI NYEUSI

HARUSI GAUNI NA SUTI NYEUSI
THE WEDDING IN BLACK

HARUSI HII KALI SANAAA!!!!!1

HARUSI HII KALI SANAAA!!!!!1
UKUMBI NAO BLACK KINOMA

THE WEDDING IN BLACK

THE WEDDING IN BLACK
HARUSI SI LAZIMA MAVAZI MEUPE

BABA NA MWANA WAKITINGA KANISANI

BABA NA MWANA WAKITINGA KANISANI
NIMEKULETEA MKE KIJANA

TULE TUNYWE TUKO JUU MAMA

TULE TUNYWE TUKO JUU MAMA
HII SIO YA MCHEZO

KANISANI

KANISANI
MZEE ANAENDA KUKABIDHI

KILA KITU NI KIPYAA KWETU

KILA KITU NI KIPYAA KWETU
UBUNIFU HUOOO

WAPAMBE WA BIBI HARUSI HAOOO

WAPAMBE WA BIBI HARUSI HAOOO
RANGI NYEUSI NAYO NI BOMBA KUMBE!!!!!!!

HAOOO KANISANAI

HAOOO KANISANAI
SIO MCHEZO MAZEEE!!

KEKI BABU KUBWA

KEKI BABU KUBWA
HATA KEKI NI BLACK

WABONGO MPO HAPOOOO!!!!!!! HUO NDO MPANGO MZIMA

WABONGO MPO HAPOOOO!!!!!!! HUO NDO MPANGO MZIMA
MPANGILIO MMEUONAAAA!

GAUNI LA HARUSI

GAUNI LA HARUSI
WEDDING DRESS

TBC WAKIPELEKA ZAWADI -HARUSI YA MINJA

TBC WAKIPELEKA ZAWADI -HARUSI YA MINJA
Shemeji/wifi yetu Witness Emmanuel huwa tuko nae begakwa bega na hii ndiyo ishara ya ushirikiano wetu na yeye.

MDAU MINJA KATIKA HARUSI YAKE YA TAR. 10/04/2010

MDAU MINJA KATIKA HARUSI YAKE YA TAR. 10/04/2010
mIMinja na mkewe wakijiweka tayari kulishana keki/ ndafuuu!!!

HARUSI YA MDAU EMANUELI MINJA WA TBC -MARKETING

HARUSI YA MDAU EMANUELI MINJA WA TBC -MARKETING
Emmanuel Minja na Witness mkewe wakijimwaga ukumbini!!

MAWIFI WANALETA SANDUKU

MAWIFI WANALETA SANDUKU
Send-off ya Lydia Nzega

AKINA TEMU HAO

AKINA TEMU HAO
Send-off ya Lydia Nzega

AKINA TEMU HAO

AKINA TEMU HAO
Send-off ya Lydia Nzega

WAKINA TEMU HAO

WAKINA TEMU HAO
Send-off ya Lydia Nzega

WAZAZI A HANS

WAZAZI A HANS
Send-off ya Lydia Nzega

LYDIA KWENYE MSOSI

LYDIA KWENYE MSOSI
SEND -OFF YA LYDIA NZEGA

HANS KWENYE MISOSI

HANS KWENYE MISOSI
SEND-OFF YA LYDIA

LYDIA NA HANS KWENYE MISOSI

LYDIA NA HANS KWENYE MISOSI
SEND OFF PARTY YA LYDIA

HANS AKIINGIA UKUMBINI

HANS AKIINGIA UKUMBINI
SEND-OFF YA LYDIA NZEGA

LYIDIA AKIINGIA UKUMBINI

LYIDIA AKIINGIA UKUMBINI
LYDIA'S SEND -OFF PARTY

MAMBO YA BINT WA KINYAKYUSA HAYOOO!

MAMBO YA BINT WA KINYAKYUSA HAYOOO!
LYDIA SEND-OFF PARTY NZEGA

WAZAZI WA BWANA HARUSI MTARAJIWA

WAZAZI WA BWANA HARUSI MTARAJIWA
LYDIA SEND -OFF PARTY NZEGA

MAMBO SI NDO HAYOOO!!!!!

MAMBO SI NDO HAYOOO!!!!!
NIBEBE NIBEBE!!!!!!

HANS WEDDDING AT NZEGA

HANS WEDDDING AT NZEGA
WAZAZI WA PANDE ZOTE MBILI

HARUSI YA HANS MAKISA

HARUSI YA HANS MAKISA
MAMBO YA NZEGA HAYO!!!!!!!!!!!!

STEVE NA MKEWE JOYCE

STEVE NA MKEWE JOYCE
KUDUMISHA MILA NI MUHIMU AU SIO?

JOYCE&STEVE WEDDING

JOYCE&STEVE WEDDING
TUNYWE TULE TUFURAHI JAMANI!!!!!

HARUSI YA STEVE

HARUSI YA STEVE
HAWA NI NDUGU ZANGU MKE WANGU..

HARUSI YA STEVE NA JOYCE

HARUSI YA STEVE NA JOYCE

STEVE NA MKEWE

STEVE NA MKEWE
NI WAKATI WA KULA NA KUNYWA

HARUSI YA STEVE NA JOYCE

HARUSI YA STEVE NA JOYCE
HONGERENI SANA

JOY NA MUMEWE STEVE

JOY NA MUMEWE STEVE
NI WAKATI WA KEKI MUME WANGU

STEVE NA MKEWE

STEVE NA MKEWE
MMEPENDEZA SANA.

HARUSI YA STEVE AXWESSO NA JOYCE MASWE

HARUSI YA STEVE AXWESSO NA JOYCE MASWE
Wanasheria wala kiapo kuwa pamoja milele

STEVE NA MKEWE JOYCE

STEVE NA MKEWE JOYCE
HARUSI N JAMBO JEMA.

STEVE AND JOYCE SEND-OFF

STEVE AND JOYCE SEND-OFF
POKEA PETE YA UCHUMBA

SEND-OFF YA JOYCE KWA STEVE

SEND-OFF YA JOYCE KWA STEVE
HONGERENI SANA

SEND-OFF YA JOYCE MASWE

SEND-OFF YA JOYCE MASWE
JOYCE KARIBU KWETU

JOYCE SEND-OFF PARTY

JOYCE SEND-OFF PARTY
JOY HUYU NI WIFI YAKO MTARAJIWA WANGU

HARUSI YA MDAU GASIRIGWA

HARUSI YA MDAU GASIRIGWA
HARUSI YA MDAU GASIRIGWA WAKIKATA KEKI

HARUSI YA MDAU GASIRIGWA

HARUSI YA MDAU GASIRIGWA
GASIRIGWA NA MKEWE

ELAINE'S WEDDING- BONGO!

ELAINE'S WEDDING- BONGO!
Haya ndo maisha au sio!!

HARUSI YA ELAINE BAKER

HARUSI YA ELAINE BAKER
Harusi ya aina yake iliyofungiwa hapa kwetu bongo

HARUSI YA ELAINE

HARUSI YA ELAINE
HARUSI BAB KUBWA

Emanuael & Sarah

Emanuael & Sarah

One man 4 Women/ Dume moja wake 4!

One man 4 Women/ Dume moja  wake  4!
Mmmmmh!

The Zulu man&Wedding!/Dume la kizulu laoa.

The Zulu man&Wedding!/Dume la kizulu laoa.

Mdau Enock Bwigane & wife Miriam

Mdau Enock Bwigane & wife  Miriam
Tunatimiza maandiko!!!/ We are fulfilling the Writings

The Wedding Day!!!!!!!!

The Wedding Day!!!!!!!!
You look nice right!

Enock Bwigane's wedding

Enock Bwigane's wedding
Happy Moments!!!!!!!!!!

HARUSI YA KASEA RIOBA/KASEA RIOBA'S WEDDING

HARUSI YA KASEA RIOBA/KASEA RIOBA'S WEDDING
Ni kweli tumefikia wakati wa kuishi pamoja sasa

HATIMAYE!!!!!!!/ AT LAST WE HAVE MADE IT MY DEAR WIFE!!!!!

HATIMAYE!!!!!!!/ AT LAST WE HAVE MADE IT MY DEAR WIFE!!!!!
PETER &ROSE. Hapa walikuwa wakitafakari kanisani wakati wa kufunga harusi yao. (Here they are chating during wedding ceremony at UDSM Chaple!)

Nakupenda!!!!! / I love youuu!!!!

Nakupenda!!!!! / I love youuu!!!!
Rose & Peter katika pozi (Peter & Rose in a nice pose)

BONGE LA KEKII!!!! ( What a huge Cake mh!!!!!!!!!)

BONGE LA KEKII!!!! ( What a huge Cake mh!!!!!!!!!)
Mh! hii hapa ni keki mwanzo mwisho au sio?/ This is a wonderful cake for this event right?)

Kukata keki/ Tasting the Cake eh!)

Kukata keki/ Tasting the Cake eh!)
Peter anaonekana kama anasema Kata Keki tule mke wangu/Its like Peter saying Cut the cake so we can taste it my wife mh!!

NDOA NA MAISHA/ MARRIAGE AND LIFE

Maisha ya mwana mume au mwanamke yeyote yule kabla ya kuoa au kuolewa huwa yamekosa jambo moja la kiuumbaji ambalo vitabu vyote vya dini vimelitaja nalo ni kuwa na masidizi.

The life of a Man a and a women before marriage always lacks one important thing according to all religious books and creation in general and that is why all the books did mention that thing been a HELPER!


Ndoa huwa na pande mbili na hivyo ukitaka uwe upande wa wale wanaofurahia ndoa unatakiwa kufanya mambo kadhaa ila kubwa na la msingi zaidi ni kumtanguliza mwenyezi mungu katika kila jambo kwani ndiye aliyeamuru na kuianzisha ndoa.

Marriage is a two sided, there is the side where some are happy and wish to re-marry while the other side those who are not enjoying at all.The secret here is making God FIRST in all you do then you will succeed.


Mambo mengine ni kukubakli yaishe pale ambapo mwenzi wako hataki kukuelewa. Namaanisha kuwa mwenzako anapokuwa juu kwa hasira au kutokubaliana na wewe basi wewe tulia kubaliana na hali kisha mweleze baadae kwa upole atakuelewa ila mkijifanya wote mpo juu hapatatosha hapo ndani.

Sometimes you have to agree or keep quiet.This is when your partner is angry nor over reacting they you calm down and let it go. Then you will calmly let him/her understand later otherwise there will never be understanding.

Shrikishaneni katika kila jambo .Hii itaondoa kuja kutofautiana pale mmoja anapojua kuwa mwenzie kafanya jambo bila kumshirikisha.

Make sure you involve each other in everything you do. This helps to avoid misunderstanding between you both


Mh!! Unaonaje mke wangu?Mh!!! How do you fee my wife?

Mh!! Unaonaje mke wangu?Mh!!!  How do you fee my wife?
Haya ndo maisha mke wangu!!!! This is life my dear wife!!!!

Ukumbi wetu/ The wedding Hall

Ukumbi wetu/ The wedding Hall
Huu ndio ukumbi uliofanyiwa shughuli./ This is the Hall where the wedding took place at Mbezi Garden Hoetel Mbezi Beach Dar-es-salaam

SAINI HAPA!!! SIGN HERE MR!!!

SAINI HAPA!!! SIGN HERE MR!!!
Peter akisaini cheti cha ndoa/ Peter Signing his Marriage certificate at the chaple

Mwaga wino hapa bibie!!! / Just sign here lady!

Mwaga wino hapa bibie!!! / Just sign here lady!
Rose akisaini cheti cha ndoa/ Rose signing here marriage certificate at chaple

BAADHI YA WANAkAMATI/ THE WEDDING COMMITTEE

BAADHI YA WANAkAMATI/ THE WEDDING COMMITTEE
Hao ni baadhi ya siri ya mafanikio ya shughuli yangu/ Some of the committee members that make it happen that day.

Tuko pamoja mzee!!!/ We are together buddy eh!!!!!!!

Tuko pamoja mzee!!!/ We are together buddy eh!!!!!!!
Watu kibaooo!!!! More..and more people eh!!!

Wazee wa akina Temu/ Get to know the Temu's family uh!!!

Wazee wa akina  Temu/ Get to know the Temu's  family uh!!!
Wazee wetu hapa mjini/ These are the Temu's family representative in DSM

Kuinguia Ukumbini / Entering the Hall

Kuinguia Ukumbini / Entering the Hall
ROSE NA PETER WAAKIINGIA UKUMBINI/ ROSE AND PETER GETTING INTO THE HALL.

HUYU MC NI NOMA!!!!SUPER MC !!!!

HUYU MC NI NOMA!!!!SUPER MC  !!!!
MC David Ambakisye akifungua shampaign/ THE SUPER MC MR DAVID AMBAKISYE OF UDSM OPENING SHAMPAIGN

PLANNING YOUR WEDDING